ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
พฤศจิกายน 25, 2017, 07:11:36 AM
39605 กระทู้ ใน 8039 หัวข้อ โดย 10264 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: BanezJoymn

SolidWorks Thai Society - สังคมอุดม IDEA สังคมนิยม 3D  |  SolidWorksThai Society  |  SolidWorks (CAD)  |  ลงโปรแกรม SW 2008 แล้วมีปัญหาครับรบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ลงโปรแกรม SW 2008 แล้วมีปัญหาครับรบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 1386 ครั้ง)
chal
บุคคลทั่วไป

« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 01:02:29 PM »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง แบ่งปัน

คือพอผมลงโปรแกรม SW 2008 เรียบร้อยแล้ว(ลง cr___ แล้วนะครับ)แต่พอเข้าโปรแกรมแล้วมันขึ้นแบบนี้ครับ
Failed to initialize Visual Basic for Apps,equations and macros will not work.Are you low on disc space?
จากนั้นมันก็ให้กด ok แล้วก็ปิดโปรแกรมไปเลย อย่างนี้ผมต้องแก้ไขยังไงบ้างครับ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ (จำเป็นต้องใช้ทำงานส่งอย่างเร่งด่วนเลยครับ) ขอบคุณมากครับ
zzzzzzaaa
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 02:52:02 PM »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง แบ่งปัน

พอเข้าโปรแกรมแล้วมันขึ้นแบบนี้ครับ
Failed to initialize Visual Basic for Apps,equations and macros will not work.Are you low on disc space?
จากนั้นมันก็ให้กด ok แล้วก็ปิดโปรแกรมไปเลย อย่างนี้ผมต้องแก้ไขยังไงบ้างครับ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ (จำเป็นต้องใช้ทำงานส่งอย่างเร่งด่วนเลยครับ) ขอบคุณมากครับ

Jerapong
คนเฝ้าบอร์ด
ระดับเซียน

พลังน้ำใจ : 46

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2017, 01:46:55 PM »

Hards เหลือน้อยไปรึเปล่าครับ เห็นข้อความตามที่พิมพ์มา
หน้า: [1]
SolidWorks Thai Society - สังคมอุดม IDEA สังคมนิยม 3D  |  SolidWorksThai Society  |  SolidWorks (CAD)  |  ลงโปรแกรม SW 2008 แล้วมีปัญหาครับรบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »