มิถุนายน 27, 2019, 10:07:17 AM
40263 กระทู้ ใน 8253 หัวข้อ โดย 13852 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Kainova

SolidWorks Thai Society - สังคมอุดม IDEA สังคมนิยม 3D  |  SolidWorksThai For Design  |  แจ้งปัญหาการโพสต์  |  ขอแจ้งเปลี่ยน mail การจัดส่งขอมูลหน่อยครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแจ้งเปลี่ยน mail การจัดส่งขอมูลหน่อยครับ  (อ่าน 2312 ครั้ง)
vorrasin
สมาชิกใหม่
*

พลังน้ำใจ : 0

ผู้ตำหนิเรานั้น เหมือนผู้ชี้สมบัติให้ G - MTM

1
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 10:01:26 PM »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง แบ่งปัน

เนื่องจากมีการใช้ mail อันนี้เป็นหลักนะครับ
จึงขออนุญาตแก้ไขเปลี่ยนแปลงการจัดส่งขอมูลข่าวสารต่าง ๆ ตาม mail อันใหม่นี้ด้วยครับ
รบกวนด้วยครับ       ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง
จาก vorrasin@sanook.com   เป็น  vorrasin@hotmail.com   
สมาชิก   swt_m0651 
ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง   
กรุณาด้วยครับ
vorrasin
สมาชิกใหม่
*

ผู้ตำหนิเรานั้น เหมือนผู้ชี้สมบัติให้ G - MTM

1
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 01:57:03 PM »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง แบ่งปัน

Admins ครับ ดำเนินการให้เปล่าครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
รบกวนด้วยครับ
แจ้งกลับให้ทราบด้วยครับ
ขอบคุณอีกครั้งครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Smitto
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2019, 12:18:49 PM »

สามารถแจ้งเปลี่ยนเมลได้จากทางนี้เลยใช่ไหมครับ
หน้า: [1]
SolidWorks Thai Society - สังคมอุดม IDEA สังคมนิยม 3D  |  SolidWorksThai For Design  |  แจ้งปัญหาการโพสต์  |  ขอแจ้งเปลี่ยน mail การจัดส่งขอมูลหน่อยครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »